shinge filin wasanni

  • 3.0mm 1.8mm galvanized sarkar mahada shinge bangarori

    3.0mm 1.8mm galvanized sarkar mahada shinge bangarori

    Katangar haɗin sarkar wani sabon samfurin shinge ne da aka kera musamman don filin wasa. A sarkar mahada shinge da aka yi da low carbon karfe waya saƙa da waldi. Yana da tsayin jiki da ƙarfin hana hawan hawa. Katangar filin wasa nau'in shingen fili ne. An kuma san shi da: "shinge na wasanni". Ana iya gina shi kuma a sanya shi a kan shafin. Babban fasalin shi ne cewa yana da sauƙi kuma ana iya daidaita shi cikin girman bisa ga bukatun abokin ciniki.

  • Farashin shingen Waya na Lu'u-lu'u / Ƙarƙashin Haɗin Sarkar Waya Carbon

    Farashin shingen Waya na Lu'u-lu'u / Ƙarƙashin Haɗin Sarkar Waya Carbon

    An yi amfani da shingen haɗin gwiwar sarkar a ko'ina a hanya, titin jirgin ƙasa, titin mota da sauran wuraren shinge. Ana kuma amfani da ita don ado na ciki, kiwon kaji, agwagi, goggo, zomaye da wuraren adana namun daji. Rukunin kariya don kayan aikin injiniya, ragar isar da kayan aikin inji.

  • Galvanized sarkar mahada shinge shinge filin wasa

    Galvanized sarkar mahada shinge shinge filin wasa

    A sarkar mahad raga shinge aka yi da high quality-karfe carbon karfe waya, mai kyau tensile sakamako, arziki da kyau launi bayan roba magani, za a iya yadu amfani a cikin filin wasa jakar Seine, badminton jakar Seine, da sauran wasanni filin jakar Seine, size bayani dalla-dalla za a iya yarda musamman.

  • Galvanized sarkar waya link shingen shakatawa keɓewar gidan yanar gizo

    Galvanized sarkar waya link shingen shakatawa keɓewar gidan yanar gizo

    shingen shinge na sarkar yana da haske a launi, anti-tsufa, lalata-resistant, cikakke a cikin ƙayyadaddun bayanai, santsi a saman, mai karfi a cikin tashin hankali, kuma ba a sauƙaƙe ta hanyar tasiri na waje ba.
    Samfurin yana da ƙarfin sassauci mai ƙarfi, kuma ana iya daidaita siffar da girman bisa ga buƙatun shafin.
    Ana iya amfani da shi ko'ina a shingen filin wasa, filin wasan tennis, kotunan wasan ƙwallon kwando, da kuma ƙayyadaddun shingen wuraren.

  • Galvanized sarkar lu'u-lu'u mahada raga don filin wasa

    Galvanized sarkar lu'u-lu'u mahada raga don filin wasa

    shingen shinge na sarkar yana da haske a launi, anti-tsufa, lalata-resistant, cikakke a cikin ƙayyadaddun bayanai, santsi a saman, mai karfi a cikin tashin hankali, kuma ba a sauƙaƙe ta hanyar tasiri na waje ba.
    Samfurin yana da ƙarfin sassauci mai ƙarfi, kuma ana iya daidaita siffar da girman bisa ga buƙatun shafin.
    Ana iya amfani da shi ko'ina a shingen filin wasa, filin wasan tennis, kotunan wasan ƙwallon kwando, da kuma ƙayyadaddun shingen wuraren.

  • Ƙarfin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Carbon Waya

    Ƙarfin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Carbon Waya

    An yi amfani da shingen haɗin gwiwar sarkar a ko'ina a hanya, titin jirgin ƙasa, titin mota da sauran wuraren shinge. Ana kuma amfani da ita don ado na ciki, kiwon kaji, agwagi, goggo, zomaye da wuraren adana namun daji. Rukunin kariya don kayan aikin injiniya, ragar isar da kayan aikin inji.

  • Hot-sayar sarkar mahada shinge PVC rufi / galvanized sarkar-link shinge

    Hot-sayar sarkar mahada shinge PVC rufi / galvanized sarkar-link shinge

    An yi amfani da shingen haɗin gwiwar sarkar a ko'ina a hanya, titin jirgin ƙasa, titin mota da sauran wuraren shinge. Ana kuma amfani da ita don ado na ciki, kiwon kaji, agwagi, goggo, zomaye da wuraren adana namun daji. Rukunin kariya don kayan aikin injiniya, ragar isar da kayan aikin inji.

  • Custom low carbon karfe mahada shinge don wasan tennis

    Custom low carbon karfe mahada shinge don wasan tennis

    Siffofin saƙa: Ana sarrafa shi a cikin wani lebur mai ƙyalƙyali mai ƙarewa tare da injin shingen shinge na sarkar, sannan kuma a murƙushe juna. Saƙa mai sauƙi, raga na uniform, kyakkyawa kuma mai amfani. A lokaci guda kuma, saboda amfani da sarrafa injin, ramin raga ya kasance iri ɗaya, saman raga yana da santsi, faɗin gidan yanar gizon yana da faɗi, diamita na waya yana da kauri, ba shi da sauƙin lalata, rayuwar sabis yana da tsayi, kuma aikin yana da ƙarfi.